• Latest News

    Friday, September 12, 2014

    Hii ni kwa wale Wanafunzi waliotaka kujiunga na vyuo vikuu Tanzani

    kutoka millardAyo.com

    Students 1Kwa ufupi ni kwamba Tume ya vyuo vikuu imetangaza kwamba Wanafunzi wapatao elfu 12 wanaotaka kujiunga na elimu ya vyuo vikuu Tanzania wamekosa nafasi za kujiunga na vyuo hivyo kwa sababu ya walichagua sehemu zenye ushindani mkubwa na wamekosa nafasi sababu alama zao zilikua ndogo.
    Mengine yote unaweza kuyasikiliza kwa kubonyeza play hapa chini….

    • Blogger Comments
    • Facebook Comments

    0 comments:

    Post a Comment

    Item Reviewed: Hii ni kwa wale Wanafunzi waliotaka kujiunga na vyuo vikuu Tanzani Rating: 5 Reviewed By: Kilimo mifugo
    Scroll to Top