• Latest News

    Sunday, July 24, 2016

    KUONGEZWA KWA MUDA WA KUOMBA NAFASI ZA MASOMO NGAZI YA DIPLOMA NA CERTIFICATE KWA VYUO VYA AFYA,KILIMO,MIFUGO NA ELIMU



    Kwa wale ambao mlichelewa kujiunga na vyuo mbalimbali vya Kilimo, Afya, Mifugo, Elimu kwa ngazi ya Diploma na Certificate sasa waweza kuendelea kuomba kwani muda umeongezwa hadi kufikia 5/8/2016

    Kama unataka kujiunga sasa Bofya HAPA
    • Blogger Comments
    • Facebook Comments

    0 comments:

    Post a Comment

    Item Reviewed: KUONGEZWA KWA MUDA WA KUOMBA NAFASI ZA MASOMO NGAZI YA DIPLOMA NA CERTIFICATE KWA VYUO VYA AFYA,KILIMO,MIFUGO NA ELIMU Rating: 5 Reviewed By: Kilimo mifugo
    Scroll to Top